Championnat de Viêt-Nam saison 39

Forum: Forum du championnat rss-feed

Discutez de votre championnat, qui sont les favoris pour remporter le championnat cette saison ? Qui sera promu/relégué, comment se passe votre parcours en coupe ?

Retourner au sommaire du forum

GIẢI VÔ ĐỊCH VIỆT NAM MÙA 37 (134)

vn Rùa Sen Vàng >> lundi avril 2 - 15:33

Tui sợ lối đá jdsha nhất thôi. Vì jdsha đá rất biết mình biết ng, cầu thủ xài ko theo giá trị sao hay tiền mà theo chỉ số và cách xài 

vn Rùa Sen Vàng
Confirmé
Enregistré2017-04-24
vn Cửu Long
vn Nguyễn Trọng Tấn >> mardi avril 3 - 11:47

Cơ bản jdsha họ sài cầu thủ già nên có kinh nghiệm nữa. Bighamer mùa trước rất mạnh . họ win cả hn ck cup . mùa này bán đi cầu thủ già đang khá khó khăn. Còn inter vs đội TQ kia chưa bao h tui sợ

vn Nguyễn Trọng Tấn
Confirmé
Enregistré2014-09-25
vn Rùa Sen Vàng >> mardi avril 3 - 12:19

Ok. Chính xác .Theo tui thì 4 tq như NTT nói ko gì là ko thể san lấp, ngay cả các clb mới chơi như tui và huean cũng sẽ theo kịp vì tui và huean có cách lựa ng y chang nhau . Lựa theo chỉ số và vị trí . Ko phung phí tiền vào cầu thủ già nên tài chính ko thua các clb trung bình khác

Tui có đặt ra khái niệm đội hình 0 đồng , tức là mình đầu tư 1 chú thật tốt ở tuổi 17 18 chỉ trung bình 300tr vnd. Và sau này bán lúc nào cũng ko thấp hơn giá đó kể cả ngân hàng cũng lỗ rất ít. Trong khi hầu hết clb chạy đua theo cầu thủ quá phí phạm tiền 

vn Rùa Sen Vàng
Confirmé
Enregistré2017-04-24
vn Cửu Long
vn Nguyễn Trọng Tấn >> mercredi avril 4 - 07:04

Gặp bighamer làm 2 cái thẻ đỏ liền :joy: trận sau sấp mặt vs gạch đồng tâm long an rồi

vn Nguyễn Trọng Tấn
Confirmé
Enregistré2014-09-25
vn Hùng Hào Hoa >> mercredi avril 4 - 16:31

trận đấu với gạch đồng tâm long an tôi cũng sâp mặt ông ạ :v thi đấu giao hữu mà chấn thương 2 thằng thủ môn, cuối cùng phải cho 1 cháu 16t lên bắt. Thua 1-3 ==

vn Hùng Hào Hoa
Confirmé
Enregistré2015-09-01
vn FC Hà Nội
vn Nguyễn Trọng Tấn >> jeudi avril 5 - 04:28

Ông thành đá buồn cười gặp đội ít điểm thì thua te tua. Gặp tui vs ông cửu long nhiều điểm thì vỗ sấp mặt

vn Nguyễn Trọng Tấn
Confirmé
Enregistré2014-09-25
vn Rùa Sen Vàng >> vendredi avril 6 - 05:11, Modifié vendredi avril 6 - 05:15

Namdinh mua chú tm 4 tỷ đá tốt hơn thấy rõ luôn.  Tui ráng chen chân vào top 5.6 cho có khí thế tí . Hi 

vn Rùa Sen Vàng
Confirmé
Enregistré2017-04-24
vn Cửu Long
vn Nguyễn Trọng Tấn >> vendredi avril 6 - 09:12

Điều hiển nhiên. Tro h nđ k có tm. Đá toàn như chấp ng

vn Nguyễn Trọng Tấn
Confirmé
Enregistré2014-09-25
vn Nguyễn Trọng Tấn >> vendredi avril 6 - 09:14

Ns thật nếu tôi k đi theo con đường cầu thủ vn mà phải của lò đào tạo ra thì tôi sát hn cat king lâu r. Vì tooi theo chủ nghĩa đó. Thủ môn của tôi k có. Hàng tđ tv lâu lâu mới dc 1 e nên vẫn k sao san lấp khoảng cách vs hn cat kinh họ đi mua cầu thủ + vs việc phát triển lâu r

vn Nguyễn Trọng Tấn
Confirmé
Enregistré2014-09-25
vn Nguyễn Trọng Tấn >> vendredi avril 6 - 09:15

Chứ nói về chiến thuật tôi đảm bảo hạng 1 này nhiều ng đang học tôi và copy chiến thuật của tôi đó

vn Nguyễn Trọng Tấn
Confirmé
Enregistré2014-09-25
vn Rùa Sen Vàng >> vendredi avril 6 - 11:19

chính xác. Và tui có phân tích huean bemon nghe rồi . Ko thể phủ nhận nv đầu tàu của ông. Ngay cả khi tui xếp trên ông cũng ko tự hào vì 1 nước khác với liên hợp quốc

Và trước sau gì tui cũng xem mấy thằng tq là mục tiu , ko xem vn là kẻ thù. Tui chỉ giỏi về mua u21 thôi. Ngay cả chú có 100tr vnd trong vòng 3  mùa cũng thành 1 tỷ vnd. Quan trọng là ai cảm nhận , hỉu rõ cơ chế u21 sẽ bít u nào tốt u nào ko 

vn Rùa Sen Vàng
Confirmé
Enregistré2017-04-24
vn Cửu Long
vn Nguyễn Trọng Tấn >> vendredi avril 6 - 13:21

Thì vậy tui mới nói. Ae cố gắng phát triển từ gốc. Có gốc r sẽ k lo sợ gì cả. Muốn hah dc trung quốc như kiểu của tôi sẽ rất lâu nhưng tôi k bao h bỏ cuỗ

vn Nguyễn Trọng Tấn
Confirmé
Enregistré2014-09-25
vn Goldfish >> dimanche avril 8 - 14:45

Tui thấy các HLV nói nhiều quá mà đội hình toàn cầu thủ nước ngoài. Mình thấy chỉ có HLV Trọng Tấn là dùng toàn cầu thủ Việt Nam. Nhưng dù sao lúc này TQ chỉ còn HN catting làm bá chủ thôi,  một số CLB VN mình bất đầu tiến lên top đầu rồi.

vn Goldfish
Confirmé
Enregistré2016-08-24
vn Goldfish
vn Rùa Sen Vàng >> lundi avril 9 - 01:53

từ lúc tui chơi hạng 1 TQ chết dưới lưỡi kiếm hơi bị nhiều

mà cái chú Caho này ae nói chuyện vui mà có cãi nhau hay ghét bỏ gì  đâu

vn Rùa Sen Vàng
Confirmé
Enregistré2017-04-24
vn Cửu Long
vn Nguyễn Trọng Tấn >> mardi avril 10 - 01:44