Championnat de Viêt-Nam saison 79 [3.1]

Forum: Forum du championnat rss-feed

Discutez de votre championnat, qui sont les favoris pour remporter le championnat cette saison ? Qui sera promu/relégué, comment se passe votre parcours en coupe ?

Retourner au sommaire du forum

Giải vô địch quốc gia Việt Nam mùa 39 [3.1] (78)

vn bemon >> samedi juillet 21 - 02:04

Xuống đây đá chết Caho, ABS Dong Xoai và Quyết Thắng vui hơn là đá với TQ nhiều, vì mấy anh này toàn cho mình là giỏi mà

vn bemon
Confirmé
Enregistré2017-05-04
vn ⒷⒶⓄ_✪✪✪_ⒽⒶⓃ FC
vn Hùng Hào Hoa >> samedi juillet 21 - 02:51

Bọn mình tài hèn sức mọn, chỉ biết nói chứ chưa biết làm nên rất mong Cá Hô làm mẫu cho bọn mình trước bằng cách lên hạng 1 ạ...

vn Hùng Hào Hoa
Confirmé
Enregistré2015-09-01
vn FC Hà Nội
vn Rùa Sen Vàng >> samedi juillet 21 - 05:40

Để chứng minh mình ko xạo. Xây sân tập 11 xong xây luôn sân tập 12 vì đã chuẩn bị sẵn tiền

Và ai giỏi về u21 có thể đánh giá u21 Cửu Long thế nào. Tq kia vượt chỉ là chuyện thuờng. Catking mới là vấn đề đau đầu . Nó chơi từ đầu, tiềm lực, thực lực , tài chính, hạ tầng đầy đủ vượt nó kiểu gì 

vn Rùa Sen Vàng
Confirmé
Enregistré2017-04-24
vn Cửu Long
vn Hùng Hào Hoa >> samedi juillet 21 - 07:24

Để chứng minh mình ko xạo. Xây sân vận động 9 xong xây luôn sân tập 11 vì đã chuẩn bị sẵn tiền.

Học viện 11 đã có từ đầu mùa và đã ra được 2 chú, trong đó có 1 chú tất cả đều vàng mà chưa luyện gì.

u21 cửu long e đánh giá vào hàng top VN (ngang ngửa với u23 và có thể sẽ nhỉnh hơn) vì a tinh tuyển từ các nguồn hàng khác nhau trên thế giới. A bemon u21 cũng khỏe khi chỉ số cũng vàng, hơn nữa lại có sân tập 11 nên việc lên cấp nhanh hơn nhiều so với sân tập 10

vn Hùng Hào Hoa
Confirmé
Enregistré2015-09-01
vn FC Hà Nội
vn Goldfish >> samedi juillet 21 - 08:30

laughinglaughingcoolcool Xuống đây đá chết Caho, ABS Dong Xoai và Quyết Thắng vui hơn là đá với TQ nhiều, vì mấy anh này toàn cho mình là giỏi mà. Có ai nói  bemon giỏi nào giơ tay xem thử.

vn Goldfish
Confirmé
Enregistré2016-08-24
vn Goldfish
vn Rùa Sen Vàng >> samedi juillet 21 - 12:28

Caho  từ những mùa đầu tiên đã bị đá chết. Tại bạn ko hiểu cách chơi hoặc cố ý mang hanoicatking ra ngụy biện khi VN ko thể vượt qua nó

Mà ko hỉu sao ae hlv việt nam cứ lấy vn ra mà cãi nhau ko chịu tìm hiểu xem thế giới ngta đi thế nào . Rồi áp đặt hanoicatking ra làm mốc mà ko biết nó học hỏi hơn hẳn VN mình và nó chơi từ đầu thành ra VN có hlv giỏi nhưng nản hoặc theo đường riêng 

Bạn nên xem cách chơi của top thế giới cùng thời gian 8_10 mùa . Bạn sẽ biết VN có nhiều clb theo kịp thậm chí vào top thế giới cùng thời điểm 

vn Rùa Sen Vàng
Confirmé
Enregistré2017-04-24
vn Cửu Long
vn Goldfish >> samedi juillet 21 - 15:23

Đây chỉ là một game thuần túy thôi, mình thích thì chơi khi nào chán thì mình không chơi nữa vậy thôi. Nhưng ở đây bemon đừng có mà nói người này thế này thế kia chẳng ai hơn ai đâu nhé.

Trước kia mình cũng từng nói hanoicatking nghĩ chơi hai đến 3 mùa thì mai ra có người bắt kịp. Vì hiện tại hanoicatking từ cơ sở hạ tầng , sức mạnh cầu thủ, tài chính và tài khoản vip nữa có ai hơn được hanoicatking. ở đây tất cả điều đi sau hết mình phát triển thì hanoicatking cũng phát triển thậm chí phát triển nhanh hơn mình nữa.

vn Goldfish
Confirmé
Enregistré2016-08-24
vn Goldfish
vn Rùa Sen Vàng >> samedi juillet 21 - 17:56

Ờ.  Hỉu nhầm ý. Hi

Chính xác hanoicatking trong vòng  hơn 10 mùa nữa đừng mong ai lật đổ nó 

vn Rùa Sen Vàng
Confirmé
Enregistré2017-04-24
vn Cửu Long
vn ๖ۣۜLago๖ۣۜ >> dimanche juillet 22 - 02:29

nhỡ nó bỏ game thì sao a rùa smilecool

vn ๖ۣۜLago๖ۣۜ
Novice
Enregistré2017-06-09
br Mota Garrincha >> dimanche juillet 22 - 08:34

Hiện tại có hai luồng tư tưởng khác nhau. Thứ nhất, những ai muốn phát triển bài bản, có đam mê, tâm huyết muốn đội bóng mạnh, phát triển bền vững thì nên đi theo bemon, Cửu Long, U23 VN, FC Hà Nội để hy vọng ngày nào đó đánh bật bọn tàu. (Điều này là chí hướng đúng chứ không sai). Thứ hai là những người không màn đến thế sự, chơi game để vui, để giải trí, thích thì chơi không thích thì nghỉ thì cứ chơi theo cách của mình, miễn là mình thấy thích là được.  Tốt nhất không bên nào gò ép, ép uổng bên nào, bắt mọi người phải nghe theo.

Còn bemon, tôi chưa bao giờ nhận tôi giỏi, vì nếu giỏi thì đội tôi đã mạnh, đã lên hạng 2 đá. ok. Tôi vẫn ở hạng 3, bạn thích thì xuống đây, tôi tiếp. Thắng thì tốt, thua thì thôi. Với tôi không phải vấn đề.

br Mota Garrincha
Confirmé
Enregistré2016-01-08
vn bemon >> dimanche juillet 22 - 09:34

Ok cac ban toi chi can 1 cau noi nhu the. Nhiem vu cua bon toi dat ra la da voi bon trung quoc. Nhung do la ke hoach dai han va dau tu bai ban. Bon toi moi choi dc 1 nam nen dag co het suc de da voi bon no vi vay phai hi sinh rat nhieu. Ok toi xuong de da giao huu voi anh em chu ko hon thua gi. Mien sao tat ca deu vui. Da 1 mua hang 3 cho vui va hieu ve nhau roi lai tiep tuc cuoc chien chog trung quoc

vn bemon
Confirmé
Enregistré2017-05-04
vn ⒷⒶⓄ_✪✪✪_ⒽⒶⓃ FC
vn bemon >> dimanche juillet 22 - 09:36

Ong cha ta da co hon 1000 nam chong giac Tau. Vi vay cuoc chien chong trung trong game cung phai can 10 den 20 mua. 

vn bemon
Confirmé
Enregistré2017-05-04
vn ⒷⒶⓄ_✪✪✪_ⒽⒶⓃ FC
vn Phương >> dimanche juillet 22 - 10:08

Nói đến nhanh , toàn diện là Cửu Long 

Sự ảnh hưởng có U23VN 

sẵn sàng đương đầu là bạn Bemon 

âm thầm chậm mà chắc là Tây Đô , hanoifc 

xưa toàn chống Tàu bằng lý thuyết, giờ  thấy thực tế rồi đó . mình theo Caho , dongxoai... chơi vui thôi vì ko giỏi banh bóng gì hết 

vn Phương
Confirmé
Enregistré2017-06-22
vn Phương >> dimanche juillet 22 - 10:20

Đừng cãi nhau làm gì, tiền của Cửu Long và U23VN các bạn và tôi kiếm 10 mùa chưa có , U21 2 người ấy hơn xa tụi mình , hlv TQ ở VN cũng chỉ có Catking là  giỏi vì chịu tìm hiểu và chơi quá lâu thôi 

vn Phương
Confirmé
Enregistré2017-06-22
vn bemon >> dimanche juillet 22 - 14:43

Thôi có gì cho xin lỗi mấy bạn hạng 3 nhé, tự dưng thấy mất động lực chiến đấu dã man, thôi quay lại con đường buôn bán và nâng cấp hạ tầng vậy, cố gắng cam chịu thêm 5 7 mùa nữa mới đá lại bọn TQ. Cuối mùa này phải bán đi hơn 20 chú để có đủ 10 tỷ lên sân tập 12, một công việc không đơn giản chút nào. Còn phải cố gắng lên sân tập 13 nữa. Mình thì tích từng đồng để lên san tập nhanh nhất trong khi bọn TQ thì tiền nhiều như nước, cứ phải chạy theo thế này thật mệt

vn bemon
Confirmé
Enregistré2017-05-04
vn ⒷⒶⓄ_✪✪✪_ⒽⒶⓃ FC