Лига Вьетнам Сезон 42 [3.1]

Форум: Форум Лиги rss-feed

Обсудите вашу лигу, кто будет фаворитом на победу в лиге в этом сезоне? Кто будет повышен / понижен, какая ситуация в кубке?

Вернуться к списку форумов

giải vo dich vn [3.1] (3)

vn ๖ۣۜLago๖ۣۜ >> Воскресенье Декабрь 10 - 03:38

muc tieu cua mn o mùa 35 là gìlaughing

vn ๖ۣۜLago๖ۣۜ
Новичок
Зарегистрировано2017-06-09
hk RayquazaXD >> Воскресенье Декабрь 10 - 18:57

Hi, I don't speak vietnamese but nice to meet you.

hk RayquazaXD
Продвинутый
Зарегистрировано2016-01-27
vn bemon >> Пятница Февраль 9 - 05:54

Gửi các HLV:

Mỗi người mỗi suy nghĩ, mỗi tính cách sẽ tạo ra cuộc sống và game đầy thú vị. Các bạn hãy nhớ rằng các bạn ko chỉ là HLV (có thua hay thắng gì bạn vẫn ko bị sa thải), mà các bạn còn chính là ông chủ của CLB, vì vậy các bạn có quyền tự quyết, thành công hay thất bại cũng chỉ bạn cảm thấy, ko ai có quyền nói gì cả. Nhưng hãy tự tạo ra bản sắc riêng cho CLB của mình, và kết giao học hỏi thêm từ những người khác.

Trong game này tôi rất nể KVMT vì những hiểu biết và năng lực của anh ấy, nhưng cũng có đầy người thú vị đáng để chúng ta học hỏi, chẳng hạn:

1. Admin: Thanhse tuy anh ấy ko phải là 1 HLV tài ba và cá tính, nhưng ai có thể đủ năng lực và tâm huyết thay anh ấy làm admin, chưa kể khả năng tiếng Anh tốt cũng là 1 điều chúng ta cần học hỏi để giúp ích cho cuộc sống của mình.

2. HN catking: 1 HLV TQ thân thiện và tài giỏi, rất nghiêm túc và cẩn thận. Tất cả các trận đấu của hạng 1, hạng 2 anh ấy đều xem và phân tích, thể hiện tâm huyết trong game và cũng là sự nghiêm túc đáng dc kính trọng. Chúng ta cần người giỏi và có tâm dẫn dắt chứ ko nhất thiết phải là người VN. Park Hang Seo đã làm dc gì cho bóng đá u 23, anh hùng Tiều Phong bang chủ cái bang là người Khiết Đan nhưng đã đứng ra chiến đấu thế nào và thể hiện dc phẩm chất lẫn tài năng ra sao...

3. HLV Trọng Tấn của Nam Định: là 1 HLV cá tính nên có những phát ngôn gây tranh cãi, nhưng là người chơi rất lâu và cũng là tiên phong trong việc đá bằng cầu thủ u 21.

..........

Và còn rất nhiều phong cách nữa mà có lẽ ko thể kể hết, tôi cảm nhận dc từng tính cách và con người, nhưng vẫn nể trọng nhất là HLV KVMT.

Các bạn cứ thử cảm nhận từng tính cách qua các CLB, từng đặc điểm của các cầu thủ sẽ thấy nó thú vị thế nào. Hạng 1 hãy cảm thấy tự hào khi mình đang dc chiến ở giải cao nhất của VN, đang là sân chơi đầy mơ ước của các CLB VN khác, hạng 2 chính là các dự bị tốt nhất sẵn sàng lật độ sự thống trị của hạng 1,...hãy tự hào vì sân chơi của mình vì còn rất nhiều CLB họ phải chiến từ hạng 4, 5, và nếu có rớt hạng cũng là sự lùi bước để có thể bật cao và chạy xa hơn

vn bemon
Продвинутый
Зарегистрировано2017-05-04
vn ⒷⒶⓄ_✪✪✪_ⒽⒶⓃ FC