Лига Вьетнам Сезон 67

Форум: Форум Лиги rss-feed

Обсудите вашу лигу, кто будет фаворитом на победу в лиге в этом сезоне? Кто будет повышен / понижен, какая ситуация в кубке?

Вернуться к списку форумов

GIẢI VÔ ĐỊCH VIỆT NAM MÙA 37 (134)

vn Hùng Hào Hoa >> Вторник Апрель 10 - 02:59

nói thật vs anh em là ko hiểu nổi tại sao mùa nào đá Cup tôi cũng gặp toàn đối thủ sừng sỏ ở trận thứ 2, điên quá bao nhiêu mùa liên tiếp như thế rồi. Nhìn lịch thi đấu của các đội khác thấy rất ghen tị, haizz

vn Hùng Hào Hoa
Продвинутый
Зарегистрировано2015-09-01
vn FC Hà Nội
vn Nguyễn Trọng Tấn >> Вторник Апрель 10 - 05:44

tôi cũng giống ông năm ngoái vòng 2 gặp hn cat king luôn :v năm nay tui vs ô có duyên thật hết u21 giờ lại cup

vn Nguyễn Trọng Tấn
Продвинутый
Зарегистрировано2014-09-25
vn anhue123 >> Вторник Апрель 10 - 12:10

Tây Đô thi đấu ngày càng tệ! innocent

vn anhue123
Администратор сообщества
Зарегистрировано2017-03-26
vn Tây Đô
vn Nguyễn Trọng Tấn >> Вторник Апрель 10 - 15:13

đội hình non trẻ cứ từ từ anhue ơi

vn Nguyễn Trọng Tấn
Продвинутый
vn Rùa Sen Vàng >> Вторник Апрель 10 - 20:36

Nếu bỏ hanoicatking ra thì giải vn sẽ vô cùng hấp dẫn ít nhất cả chục mùa nữa. Thôi ráng sống chung với nó. Hic

vn Rùa Sen Vàng
Продвинутый
Зарегистрировано2017-04-24
vn Cửu Long
vn anhue123 >> Среда Апрель 11 - 15:35

gần hết lượt 1 mới có cảm giác chiến thắnglaughing

vn anhue123
Администратор сообщества
vn Tây Đô
vn Nguyễn Trọng Tấn >> Четверг Апрель 12 - 23:14

Bỏ hn catking ra thì lại có 1 thế lực à :joy::joy::joy:

vn Nguyễn Trọng Tấn
Продвинутый
vn Rùa Sen Vàng >> Пятница Апрель 13 - 11:37

thà nhìn ông là 1 thế lực ae còn dễ đối phó.  còn đỡ hơn nhìn catking độc bá mà ko làm gì được

cách đây 5 mùa tui đã chỉ ra cách hạ tq ko phải catking cho huean và bemon nghe.  giờ có lẽ chuẩn bị vào giai đoạn đó. hi vọng cùng ông lật đổ bọn nó nhé. catking tui  chịu . tui học ông từ đầu về cách chăm chút từng chú u21, học từ catking cách chỉ xài ng tài. tq hay vn cũng đáng học hỏi, ko sao. hi

vn Rùa Sen Vàng
Продвинутый
vn Cửu Long
vn Nguyễn Trọng Tấn >> Пятница Апрель 13 - 11:39

Tôi đang nói đến fc jidsha. 1 thế lực TQ mới

vn Nguyễn Trọng Tấn
Продвинутый
vn Nguyễn Trọng Tấn >> Пятница Апрель 13 - 11:49

Sau hn catking cuối cùng u23 VN cũng thua. Thua theo cái cách k thể ai ngờ đến. Chắc trọng tài dc mua :D :D :D

vn Nguyễn Trọng Tấn
Продвинутый
no Magnus Carlsen XVI >> Пятница Апрель 13 - 11:53, Отредактирован Пятница Апрель 13 - 11:55

tôi thấy Cửu Long ghê thật mới chơi chưa dc 1 năm mà vô top rồi ttoio chơi dc 6 tháng mà giờ clb còn chưa ra gìcry

no Magnus Carlsen XVI
Продвинутый
Зарегистрировано2017-09-16
vn Nguyễn Trọng Tấn >> Пятница Апрель 13 - 12:03

Hiện tại hạng 1 đã bớt sự cạnh tranh đi rất nhiều r đó. Hồi tôi chơi hlv VN giỏi rất nhiều và tôi cũng chỉ mất vài mùa để đua top. Nói chung đua top thì quá bt chỉ cần mua 1 đống cầu thủ già mà có cs tốt là đủ nhưng giữ dc lâu dài và phát triển dc hay k là 1 vđ khác đó. Có rất nhiều đội đi theo hướng đó dc top 1 mùa chả thể nào cạnh tranh dc và lại xuống hạng đó. Riêng cửu long đang đi đúng hướng và cần tuyên dương. Nếu hlv nào cũng làm như vậy ĐTQG VN hiện tại k bết bát như này dc. Trước kia too chơi ĐTQG thậm chí đá Wc mà có mùa suýt cạnh tranh Vô địch như u23 VN ngoài đời mới làm dc đó. Hiện tại HlV VN giỏi quá ít k thể tạo ra những cầu thủ tốt cho DTQG nên ngày càng đi xuống và giải VN cũng ngày ít sự cạnh tranh. Lúc nào HN cũng số 1 mà k ai bám nổi. 1 sự thật đáng buồn khi hlv VN thua xa HLV TQ

vn Nguyễn Trọng Tấn
Продвинутый
vn Rùa Sen Vàng >> Пятница Апрель 13 - 12:29

nếu ai nói tui ko đầu tư cầu thủ vn thì xin nhìn lại vì 6 mùa ko thể úp hạ tầng tất cả từ hạ tầng 0 . Tất nhiên sau này tui chỉ xài vn tốt  chứ ko phụ thuộc vn hoàn toàn. Tui cũng như namdinh ko bao giờ đánh giá cao tq nhỏ dù cho lúc mùa đầu tiên đá ở hạng 3

Hi vọng ae đi đúng huớng và đừng chơi vì ganh đua với ae nội bộ vn. Ko phải giờ tui có đội hình chính khá mà lớp u21 18tuoi cũng chẳng kém gì u21 thế lực của catking hay namdinh 

vn Rùa Sen Vàng
Продвинутый
vn Cửu Long
vn Rùa Sen Vàng >> Пятница Апрель 13 - 12:35

Jdsha khá hơn tq kia và là thế lực tiềm năng. Cách đá khó chịu nhất . Nhưng cũng ko phải là quá nổi bật . Inter và tq chữ tàu thì đá bình thuờng chẳng có gì phải sợ nếu đừng nhìn đội hình của nó

vn Rùa Sen Vàng
Продвинутый
vn Cửu Long
vn anhue123 >> Пятница Апрель 13 - 15:34

một tỉ số khó tin 6-2
các cầu thủ tuyệt vời!

vn anhue123
Администратор сообщества
vn Tây Đô