Chơi ngay
Mất mật khẩu?
Đăng nhập
English
Bahasa Indonesia
Bosanski
Čeština
Dansk
Deutsch
Español
Français
Hrvatski
Italiano
Latviešu
Lietuvių
Magyar
Nederlands
Norsk
Polski
Português
Português / BR
Română
Slovenščina
Srpski
Suomi
Svenska
Tiếng Việt
Türkçe
Ελληνικά
Български
Македонски
Русский
עברית
العربية
简体中文
繁體中文
Người chơi
Chơi ngay
Thế giới
Tin tức
(0)
Diễn đàn
Quốc gia
Hỗ trợ
Trợ giúp
Liên hệ/Nhân viên
(0)
Điều khoản dịch vụ
Phản hồi
Cộng tác:
Online Sport Managers
Cúp quốc gia Argentina mùa 6
vòng 2
Los Polvorines #2
San Isidro
10/28
0
1
Cordoba #4
Río Gallegos
10/28
2
0
Chascomús
Tigre #2
10/28
1
5
1
6
Mendoza #8
Palpalá
10/28
1
0
Colón
Villa Constitución
10/28
0
1
Rosario #6
Guaymallén #3
10/28
2
1
Ezeiza
Santa Rosa #3
10/28
1
3
Los Tero Tero
Buenos Aires #9
10/28
4
2
Mercedes
charrua
10/28
0
1
Ushuaia
Lanus #2
10/28
2
1
Rawson #2
Almirante Brown #4
10/28
0
3
Buenos Aires #14
Esteban Echeverría #2
10/28
2
3
Reconquista
Gualeguaychú
10/28
1
3
Trelew
Belén de Escobar #2
10/28
2
0
Paraná
Concepcion del Uruguay
10/28
0
6
0
5
General Sarmiento #6
Merlo #2
10/28
2
1
Ezeiza #3
San Francisco
10/28
1
0
Clorinda #2
George old boys
10/28
1
3
1
4
Santa Rosa
Coronel Rosales #2
10/28
0
1
Gobernador Gálvez #2
Pinamar
10/28
0
4
San Luis #3
Quilmes
10/28
0
4
0
5
Río Grande
Morón
10/28
0
2
0
4
Buenos Aires #8
Berazategui #5
10/28
0
5
Hurlingham #3
Gobernador Gálvez
10/28
3
1
General Sarmiento #7
Wilson FC
10/28
2
1
Pergamino
Tunuyán
10/28
1
0
Coronel Suárez
Lanús #3
10/28
2
3
Caucete
Concordia
10/28
3
2
Lanús #5
Dolores #2
10/28
1
2
Vicente López #3
Casilda
10/28
2
1
General Pico
Mar del Plata #4
10/28
0
2
Todoxelrojo
San Miguel #2
10/28
1
0
estebanmix carrozzofc
Rosario #2
10/28
2
1
Plottier
Belén de Escobar #4
10/28
1
2
Lanús
Villa Gesell
10/28
0
3
Metán
Salto
10/28
0
3
Once Unidos
Gualeguay
10/28
0
4
0
3
Metán #2
Maipú
10/28
0
5
0
6
PETRA
La Rioja
10/28
1
0
Avellaneda #2
Victoria
10/28
0
1
Olavarría #3
Cordoba #8
10/28
0
3
Metán #3
Ituzaingó #2
10/28
1
0
José Carlos Paz #2
Defensores V Ramallo
10/24
2
1
La Plata #5
José Carlos Paz #2
10/28
1
2
Eldorado #2
Rosario #4
10/28
1
0
La Falda
La Banda #2
10/28
1
2
Rawson #3
Mercedes #3
10/28
1
2
Apóstoles
Buenos Aires #11
10/28
0
4
Villa Carlos Paz
San Salvador de Jujuy #3
10/28
2
0
Chivilcoy
Santa Lucía
10/28
0
2
La Academia Racing club
La Plata #4
10/28
3
0
La Plata
Lanús #2
10/28
1
8
1
9
General San Martín
Berazategui #2
10/28
0
1
Olavarría #2
Godoy Cruz
10/28
0
2
Cordoba #6
Mendoza #7
10/28
0
1
Lomas de Zamora #3
Catamarca #3
10/28
2
4
2
3
Atletico Tucuman
Necochea
10/28
1
0
Buenos Aires #5
Berazategui #4
10/28
0
4
0
5
Quitilipi #2
Posadas #3
10/28
1
0
Rosario de la Frontera
Tafí Viejo
10/28
3
2
Cañuelas
La Plata #3
10/28
0
1
Esperanza
Unixon
10/28
0
2
Belén de Escobar #3
Corrientes
10/28
3
1
Chilecito
San Juan #2
10/28
0
2
Añatuya
Santiago del Estero #3
10/28
1
3
1
4
Las Flores
Venado Tuerto
10/28
1
2
1
3
Buenos Aires #17
Buenos Aires #12
10/28
0
1
Tartagal
Lanús #4
10/28
1
3
Merlo #3
Santiago del Estero #2
10/28
1
2
Florencio Varela #2
Cordoba #9
10/28
0
2
General Sarmiento #4
General Sarmiento #2
10/28
1
0
Concepción
Rosario #5
10/24
1
0
Concepción
La Rioja #2
10/28
0
2
Almirante Brown #5
Neuquén #2
10/28
0
1
Buenos Aires #13
Corrientes #2
10/28
0
1
C A Timbuense
Clorinda
10/28
0
4
0
5
Estudiantes FC
La Rioja #3
10/28
1
4
1
3
Belén de Escobar
Centenario
10/28
0
2
Mendoza #6
Manaos Cola FC
10/28
1
4
1
3
Los Leones
José Carlos Paz
10/28
4
0
Eldorado
Moreno #3
10/28
0
1
Quilmes #3
Caseros #2
10/28
1
0
Marcos Juárez
Rawson #4
10/28
2
1
Azul
Neuquén #3
10/28
0
4
Pilar
Resistencia #2
10/28
2
1
de Cuyo
Rosario Leprosa
10/28
0
1
Mercedes #4
Buenos Aires #15
10/28
0
1
Hurlingham
San Salvador de Jujuy
10/28
1
2
Río Cuarto
La Rioja #4
10/28
0
1
Vicente López #2
Cruz del Eje
10/28
2
1
Ituzaingó
Mar del Plata #6
10/28
1
0
Posadas #2
Los Polvorines #3
10/28
1
0
Berazategui
Pergamino #2
10/28
1
2
1
1
San Rafael #2
Rosario #7
10/28
0
1
Bell Ville #2
Mar del Plata #5
10/28
0
4
0
3
Formosa
Balcarce
10/28
0
2
0
3
La Reducción Fútbol Club
Bahía Blanca #3
10/28
1
3
1
5
Almirante Brown #6
Coronel Rosales
10/28
1
0
General Sarmiento #5
San Salvador de Jujuy #2
10/24
1
2
Caucete #2
San Salvador de Jujuy #2
10/28
2
1
San Martín
Concordia #2
10/28
0
2
Berazategui #3
La Calera
10/28
1
1
1
3
San Miguel de Tucuman #2
Paraná #2
10/24
2
4
Charata
Paraná #2
10/28
0
1
Mercedes #2
Cordoba #7
10/28
2
0
El Colmenar #2
Los Polvorines #4
10/28
1
2
Rafaela
Sparta Buenos Aires
10/28
2
3
Tigre
San Luis #2
10/28
2
1
Almirante Brown #3
Bahía Blanca
10/28
2
0
Dolores
Neuquén #4
10/28
5
1
Quilmes #2
Lanus #3
10/28
1
0
9 de Julio
Guaymallén #2
10/28
1
1
1
3
Fontana
SuperXeneiXeS
10/28
0
5
0
4
Quitilipi
Mar del Plata #3
10/28
1
0
Almirante Brown #7
Godoy Cruz #2
10/28
1
0
Ezeiza #2
Santa Fe #2
10/28
3
1
Mendoza
Red and black
10/28
2
1
Necochea #2
Santa Rosa #4
10/28
2
1
Aguilares #2
Mar del Plata #8
10/28
0
1
Buenos Aires #3
Nogoyá
10/28
2
1
Buenos Aires #16
Lomas de Zamora #4
10/28
0
3
Morón #2
Luján
10/28
1
0
Florencio Varela
Puerto Madryn
10/28
0
1
Aguilares
La Plata #2
10/28
1
7
1
6
Mendoza #5
Rafaela #2
10/28
0
2
Moreno #2
Bell Ville
10/28
5
1
Marcos Paz #2
Villaguay
10/28
1
3
1
4
Corrientes #3
Berisso
10/28
1
2
Tandil #2
Godoy Cruz #3
10/28
0
2
Buenos Aires #10
25 de Mayo
10/28
2
1
Mendoza #4
de Cuyo #2
10/28
0
1
Las Heras #2
Buenos Aires #19
10/28
1
4
Trận chung kết giải đấu này sẽ được tổ chức tại sân vận động của
Moreno
.
vòng 1
vòng 2
vòng 3
vòng 4
vòng 5
vòng 6
vòng 7
vòng 8
Tứ kết
Bán kết
Chung kết
Tiền thưởng
Thống kê
Lịch sử
© 2013
Delft Games